Fermingardagar 2017

Fermingarmessa laugardaginn 8. apríl kl. 13:30 Ágúst Már Ćgisson Ţverholt 6 Ásdís Arna Fen Bergsveinsdóttir Huldugil 56 Birgir Ţór

Fermingar áriđ 2017

Fermingarmessa laugardaginn 8. apríl kl. 13:30

Ágúst Már Ćgisson Ţverholt 6
Ásdís Arna Fen Bergsveinsdóttir Huldugil 56
Birgir Ţór Stefánsson Vestursíđa 5a
Birkir Ţór Arason Vesturgili 4
Dagbjört Elva Kristjánsdóttir  Huldugil 57
Einar Rafn Einarsson Snćgil 21
Eva Hrund Gísladóttir Vćttagil 21
Grétar Ţór Sigurđsson Skessugil 1
Hákon Helgi Sumarliđason Stapasíđa 13c
Hugrún Birta Haraldsdóttir Tröllagil 6
Íris Orradóttir Noregi
Katrín Mjöll Ingibjargardóttir Vestursíđa 38e
Kristín Ásmundsdóttir Fossagil 1
Maren Ósk Rúnarsdóttir Snćgil 21
Mikael Máni Sigurđsson Brekkusíđa 7
Nana Rut Hlynsdóttir Fornagil 11
Páll Nóel Hjálmarsson  Merkigil 2
Sara Hlín Birgisdóttir Vćttagil 22
Sigurgeir Árni Ađalsteinsson Skessugil 6
Sindri Fannar Jóhannsson Skessugil 14
Sunna Mekkín Reynisdóttir Skriđugil 3

 

Fermingarmessa laugardaginn 22. apríl kl. 13:30

Anna Rakel Gunnarsdóttir Mánahlíđ 4 
Árni Jóhann Arnarsson Lyngholt 12
Birta María Eiríksdóttir Litlahlíđ 6d
Bríet Ýr Gunnarsdóttir  Seljahlíđ 13f
Hreiđar Garđarsson Höfđahlíđ 3
Ísak Máni Ingvarsson Akursíđu 16
Lilja Margrét Guđjónsdóttir Hólmatún 1 


Fermingarmessa sunnudaginn 23. apríl kl. 13:30     

Arnar Logi Viđarsson Norđurgata 48
Aron Bjarki Guđmundsson  Bakkasíđa 7
Aron Ingi Pétursson Móasíđu 4c
Halldór Birgir Eydal Möđrusíđa 6
Jason Máni Birkisson Vestursíđa 30
Jenný Helga Óskardóttir Fagrasíđa 15c
Rúnar Freyr Egilsson Keilusíđa 4a
Viđar Már Hilmarsson Seljahlíđ 7 f
Viktor Jörvar Kristjánsson Móasíđa 7c


Fermingarmessa laguardaginn 29. apríl kl. 13:30

Anna María Sćvarsdóttir  Fagrasíđa 11d
Birgitta Rán Freydísardóttir Múlasíđa 7h
Björgvin Valur Grant Fagrasida3d
Björn Smári Gunnarsson Núpasíđa 8e
Breki Hólm Hrafnsson Móasíđa7a
Elvar Máni Ólafsson Múlasíđa 14
Gabríel Snćr Guđmundsson Fagrasíđa 3c
Hildur Dagný Guđmundsdóttir Kjalarsíđa 10a
Hildur Ylfa Viđarsdóttir Keilusíđa 2a
Ína Soffía Hólmgrímsdóttir Jađarsíđa 12
Jakob Franz Pálsson Seljahlíđ 1b
Jóhann Ingi Gunnarsson Flatasíđa 10
Jóhann Sverrir Elfarsson Jađarsíđa 15
Kristinn Ómar Ágústsson Keilusíđa 6g
Ragnar Óli Ragnarsson Arnarsíđa 6c
Mikael Páll Davíđsson Skessugili 16
Ragnheiđur Rós Kristjánsdóttir Keilusíđa 12h
Sóley Dögg Ágústsdóttir Flatasíđa 1
Tryggvi Snćr Hólmgrímsson Arnarsíđa 4c


Fermingarmessa sunnudaginn 30. apríl kl. 13:30

Ađalsteinn Máni Elmarsson Bakkahlíđ 5
Anna Karen Davíđsdóttir Klettaborg 23
Ásdís María Árnadóttir Skessugil 8
Dađi Ţormóđsson Fossagil 5
Davíđ Már Guđlaugsson Valagil 15
Embla Eir Jónsdóttir Snćgil 24
Hafţór Orri Finnsson  Snćgil 4 
Hrefna Huld Sverrisdóttir  Steinahlíđ 5f 
Jón Vilberg Böđvarsson Dvergagil 40
Júlía Sóley Björnsdóttir Vörđugil 2
María Catharina Ólafsdóttir Gros Fannagil 16
Rökkvi Valberg Fossagil 12
Tristan Ađalsteinsson Valagil 12
Örvar Óđinsson Vćttagil 12


Fermingarmessa laugardaginn 20. maí kl. 13:30 

Alexander Örn Ómarsson Lindarsíđu 57
Bergur Ingi Óskarsson Áshlíđ 12
Ellen Eir Erlingsdóttir Skálatún 29
Hildur Védís Heiđarsdóttir Hvammshliđ 9
Indiana María Ţórđardóttir  Ţverholt 10
Jóhann Ađalbert Guđlaugsson Einholti 4d
Karen Júlía Arnarsdóttir Víkurgil 7
Karen Lind Helgadóttir Skessugil 23
Marín Birnisdóttir Háhlíđ 5
Thelma Rut Kristinsdóttir Bćjarsíđa 5
Viktor Svavar Árnason Stapasiđa 17e

 


Svćđi

Glerárkirkja  |  Bugđusíđu 3  |  603 Akureyri  |  Sími: 4648800  |  Fax: 4648809  |  glerarkirkja.is